Menene tsayin chandelier a cikin falo?Yadda ake siyan chandeliers a cikin falo?

Fitillu da fitilu sune kayan aikin ginin da ake bukata don falo.Gabaɗaya, ɗakin falo ya kamata ya zaɓi chandeliers mai haske da haske ko fitilun rufi.Fitilolin da aka zaɓa dole ne su samar da ƙayyadaddun ƙayyadaddun girman girman ɗakin.Ba daidai ba ne a yi amfani da manyan fitilu don ƙananan gidaje ko ƙananan fitilu don manyan gidaje.Don haka, menene tsayin chandelier a cikin falo?Yadda za a saya chandeliers a cikin falo?

b0ce6b0f892c29121cdb81c046f5b0b0fd259ed09f5e5-LkIv0O_fw1200

Yaya girman chandelier a falo?

1.Idan dakin zama kawai 2.8m, yana yiwuwa kuma a shigar da chandelier.Fitilar ƙasa na chandelier na iya zama 2.2m-2.4m nesa da ƙasa.A lokuta na musamman, chandelier kuma zai iya zama nesa da ƙasa 2.0m.Wannan aikin na iya haifar da yanayi mai ɗumi na cikin gida da kyakkyawan sakamako na ado.Ana iya daidaita tsawon wasu chandeliers bisa ga ainihin sarari.A kan yanayin aminci, ana iya cire wani yanki na layin rataye na wasu chandeliers ta hanyar wucin gadi.

2.Generally, lokacin da ake shigar da chandeliers, yana buƙatar ƙididdigewa bisa ga ƙimar izinin ɗakin.Kafin siyan, dole ne ya dubi takamaiman tsayi.Gidajen kasuwanci na yau da kullun kusan iri ɗaya ne.Idan sun kasance villa, zai bambanta.Lokacin zabar, ɗan kasuwa zai ba ku shawarar su yadda ya dace.

3.Idan dakin zama kawai 2.6m, a gaba ɗaya, ya fi dacewa da fitilar ƙasa na chandelier ya zama 2.2-3.0m daga ƙasa.A wannan yanayin, yawancin iyalai za su zaɓi fitilar rufi a hankali.Duk da haka, don saduwa da abubuwan da ake so, yana yiwuwa kuma chandelier ya kasance 1.8-2.0m daga ƙasa a ƙarƙashin yanayi na musamman, idan dai bai taɓa kai ba.

4.Idan ɗakin yana da tsayin mita 2.4 kawai, bai dace ba don shigarwa da kuma yi ado da chandeliers.Idan har yanzu kuna so ku yi amfani da su, gwada zaɓar chandeliers mai lebur, don haka nisa daga ƙasa ba ƙasa da mita 2 ba.Sabili da haka, ya fi dacewa don zaɓar chandelier bisa ga tsayin tsayin ɗakin.

e61743d5940eab9cd50668330b8c6ac977a0f515a85d7-GjQozU_fw1200

Yadda ake siyan chandeliers a cikin falo?

1.Different sarari zabi ne daban-daban.Idan yankin falo ya wuce murabba'in murabba'in mita 20, zaku iya zaɓar chandelier na falo tare da bayyanar sabon salo da siffar alatu;Idan ɗakin ɗakin ɗakin yana da ƙananan ƙananan, ya dace don amfani da fitilu na rufi.Idan tsayin bene ya wuce 2.5m, zaku iya zaɓar shigar da chandeliers, amma ba za a sami tsayi da yawa ba bayan rataye chandeliers.Kuna iya sanya teburin shayi a ƙasa, wanda kuma zai iya yin cikakken amfani da sararin samaniya.

2.Dace haske yana da matukar muhimmanci.Girman chandelier na falo yana da alaƙa kai tsaye da girman ɗakin.Idan ɗakin yana da ƙananan ƙananan, shigar da manyan chandeliers ba zai bayyana a cikin yanayi ba, amma kuma ya mamaye sararin samaniya, kuma hasken dangi zai kasance mai ƙarfi, wanda ke cutar da idanu.Idan ɗakin ɗakin yana da girma kuma chandelier ɗin da aka shigar ya yi ƙanƙara, ba kawai zai yi duhu ba, amma kuma ya zama mai banƙyama.

3.Wasu abubuwa a cikin zaɓi na chandelier na falo.Sabili da haka, kafin siyan chandelier, dole ne mu lissafta girman girman chandelier na falo ya dace.Bayan haka, chandelier ba kawai kayan ado ba ne.Yayin da ake saita yanayi, ya kamata mu kuma kula da amfani da chandelier kanta.Gabaɗaya, muna buƙatar kula da abubuwa uku: yanki na falo, tsayin ɗaki da ikon chandelier.Wani abu da ya kamata a kula da shi shine nauyin chandelier.Idan chandelier yana da nauyi, gwada shigar da akwatin junction isa don tallafawa nauyin chandelier.

Bayanin da ke sama game da tsayin babban falon chandelier da yadda ake siyan chandelier na falo yana nan da farko.Abin da ke ciki don tunani ne kawai.Ina fatan zai iya taimaka muku.


Lokacin aikawa: Satumba-08-2021

Bar Saƙonku

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana