Menene shawarwarin siyan fitilun cikin gida?Yadda za a shirya fitilu na cikin gida?

 

img-7

 

Tare da haɓaka kasuwar hasken wuta, siffofi da nau'ikan fitilu na cikin gida yanzu suna da zaɓi mai yawa, kuma mahimmancin fitilu na cikin gida sau da yawa wani nau'i ne na hasken wuta wanda ya fi dacewa da masu amfani.Kowa ya saya., Haɗin kai da shimfidawa suna da matukar damuwa, don haka menene ƙwarewar sayan fitilun cikin gida?Yadda za a shirya fitilu na cikin gida?Kada ku damu, hanyar sadarwa ta Jiuzheng Lighting mai zuwa za ta bayyana muku shi, bari mu duba.

Menene shawarwarin siyan fitilun cikin gida
1. Lokacin siyan fitilun cikin gida, da farko ƙayyade hasken haske da wurin shigarwa, kamar falo, kicin, ɗakin kwana, karatu, gidan wanka, corridor da baranda, da sauransu.kamar hasken falo da karatu.Ya kamata a zabi haske mafi girma, koridors da baranda ba su da buƙatu masu yawa, ɗakin kwana ya kamata ya zama mai laushi.

2. Haske mai ma'ana, yankin sararin samaniya da salon ado na kowane ɗaki zai bambanta, don haka siffar fitilu da fitilu za su bambanta, kamar yankin falo yana da girma, zaku iya zaɓar wasu ƙarin keɓaɓɓun chandeliers, ɗakin kwana. Gabaɗaya yana amfani da fitilun rufi da chandelier na rufi.

3. Kula da launi na fitilu da launi na haske.Fitillu da fitilu daban-daban suna da halaye daban-daban, wanda kuma zai sa mutane su nuna motsin rai daban-daban.Sai kawai lokacin da aka sayi fitilu za a iya inganta tasirin aikin da ingancin rayuwa.

 

 

Dubai-Villa-75

Yadda ake shirya fitilu na cikin gida
1. Guji gurbacewar haske

A cikin kayan ado na ɗaki, mutane da yawa sukan yi amfani da fitilu don yin ado, wasu masu zanen kuma suna son amfani da fitilu masu launi ko fitilu don yin ado da rufi.Ko da yake waɗannan tsare-tsare na zamani ne, a zahiri ba su da kyau ga lafiyar ido kuma suna haifar da gurɓataccen haske.Rayuwa a cikin irin wannan yanayi na dogon lokaci yana iya haifar da asarar hangen nesa, tashin hankali, rashin barci, bugun zuciya da sauran alamomi.

Na biyu, zaɓi fitilu masu kyau

Don fitilar da aka yi amfani da ita a cikin ɗakin, dole ne ku zaɓi salon da ya dace, musamman ma guje wa amfani da ballasts masu motsa jiki don fitar da haske.Idan ba haka ba, zama a cikin irin wannan yanayi mai haske na dogon lokaci zai sa idanun mutane su gaji kuma yana haifar da myopia.Yin amfani da kwamfuta a ƙarƙashin haske, bugun irin wannan fitilar yana mamayewa da firam ɗin allon phosphor na kwakwalwa, yana haifar da resonance na gani, wanda ya fi cutar da tsarin gani na ɗan adam.

3. Guji ko rage tsangwama na haske

Wasu mutane suna tunanin cewa lokacin karantawa, ƙarfin haske, mafi kyau.A hakikanin gaskiya wannan kuskure ne a fahimtar mutane.Maimakon haka, yi ƙoƙarin zaɓar haske mai laushi.Idan hasken fitilar ya fi girma fiye da na yanayin gida na gaba ɗaya, mutane za su ji shi Glare ba kawai yana haifar da rashin jin daɗi ba, amma kuma yana lalata aikin gani a lokuta masu tsanani.

 

 


Lokacin aikawa: Agusta-26-2021

Bar Saƙonku

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana