Haske shine yanayin sararin samaniya.Zamu iya jin dumin da yake kawowa ɗakin.Idan an tsara sararin samaniya daidai, amma ba a zaɓi hasken da ya dace ba, jin daɗin ɗakin ɗakin zai ɓace.Don haka fitilu da fitilu na ɗaya daga cikin mahimman kayayyakin gida.Kwanan nan, manyan kamfanoni da masu zane-zane sun ƙaddamar da sababbin samfurori da yawa.Lokaci yayi da za a ga yanayin fitilun a cikin 2023.
A yau, Xiaobian yana farawa daga kaya, launi da siffar fitilu da fitilu don nuna muku salon fitilu da fitilu guda huɗu a nan gaba.Tsarin retro har yanzu shine mabuɗin ƙirar ƙira, kuma masu zanen kaya suna neman wahayi daga kayan ado a cikin 1920s.Dangane da launi, wasu kayan daki da ƙirar ƙira suna juyawa zuwa haske, farin ciki da ban sha'awa.Hakanan an kawo kayan ƙirƙira cikin ƙirar fitila ta ƙarin masu fasaha da masu ƙira.
Salon sassaken yumbu da gypsum
Fitilar sassaka za su zama sananne a wannan shekara.Na musamman da sassaka kamar ayyukan fasaha kuma an mai da su fitilu.Fitilar sassaƙawa ƙoƙari ne na yin tattaunawa tsakanin ainihin fasaha da aikin ƙira.Irin wannan fitilar ba kawai yana aiki a matsayin haske ba, amma har ma yana da kyakkyawan kayan ado.Siffofinsu da kayan aikinsu suna hulɗa da ma'ana a matakin asali, wanda ke sa mutane kusa da ainihin yanayinsu da jin daɗinsu.An tsara waɗannan fitilun don zaman lafiya, suna kawo kwanciyar hankali ta wurin mai da hankali a kansu.
Aikin Elisa Uberti, mai zane-zane na yumbu da kayan aikin hannu na Faransa, duniya ce mai laushi, tare da nau'o'in ma'adinai da abubuwan sha'awa, irin su waƙar yanayi, nomadism, gine-gine da sararin samaniya, haɗa al'ada tare da zamani.Sabon ƙirar fitilar yumbu yana da ma'anar sassaka na lanƙwasa da siffar jin daɗi, yana kawo yanayi na kwantar da hankali mara iyaka.
Alamar yumbu na Sipaniya Epocaceramic har ma da kayan yumbu da aka yi amfani da su kai tsaye akan fitilar fitila.Nau'insa mai sanyi, da kyawawan sifarsa mai lankwasa da laushin sa sun sa wannan ƙirar ta farantawa ido rai.
Salon Memphis na Postmodern
Mun sami babban yanayin launi na Memphis daga bikin ƙira mafi girma a Denmark a da.Idan kuma kuna jin shaharar layin geometric da launuka masu yawa, ba za ku yi mamakin cewa suna gab da ɗaukar ƙirar hasken wuta ba.2023 Za mu ga aikace-aikacen launuka masu ƙarfi da siffofi na geometric a ƙirar fitila a ko'ina.
Masu zanen Edward Barber da Jay Osgerby kwanan nan sun nuna jerin ƙirar fitilu da aka yi wahayi zuwa ga postmodernism da motsi na Memphis a nunin "Signal" a Paris.Siffar siffofi mai sauƙi da na musamman da kuma fitilu masu launi masu yawa na Memphis duka na zamani ne da kuma na baya, wanda ya dace sosai don zama kayan ado mai mahimmanci a cikin sararin samaniya.
Salon kayan ado na ado
Maganar cewa salon shine game da reincarnation an sake tabbatar da shi a cikin zane.Tsarin ciki ya sake dawowa a cikin 1920s.A nan gaba, za mu ga yawancin fitilu na geometric da aka yi wahayi ta hanyar motsi na kayan ado.Fitilar kayan ado na zamani ta haɗu da fara'a na salon retro tare da fasahar zamani don samun ƙarin ƙirar kwane-kwane mai ban sha'awa.Dangane da launi, ko monochrome mai sauƙi ko mai tsari, za ku kuma zaɓi launuka don dacewa a cikin palette mai launi na bege.
Fitilar octagonal na sabon jerin zane-zane na Saint Lazare salo ne na kayan ado na ado, wanda aka yi wahayi ta hanyar vases na gira.
Sabuwar fitilar tebur da Serena Confalonieri ta ƙera don alamar walƙiya ta hannu MM Lampadari na Italiyanci a Makon Tsara na Milan yana da siffar wasansa.Rarrabu masu banƙyama da ɗimbin ratsi suna gabatar da kaleidoscope kamar haɗin launi, da cikakkiyar tattaunawa tsakanin tsari da ado.
Salon Sarari na gaba
Fitilar kayan ado na sararin samaniya na gaba shine hanya don ƙara haske da sha'awar ƙarin abubuwa masu haske.Yanzu yana da ƙarfi fiye da kowane lokaci, kuma ƙungiyar ƙirar tana son ta sosai.Gabatarwar Tom Dixon a Makon Tsara na Milan ya tabbatar da hakan.Madubin sararin fasinja na disco, abu mai haske da abubuwan jigon duniyar ana nunawa a sarari a cikin wannan salon na gaba, suna ƙara ma'anar wasan kwaikwayo da almara na kimiyya ga ƙirar fitilar.
Alamar hasken Australiya Christopher Boots ta gabatar da sabon jerin haskenta ORANOS zuwa matakin kasa da kasa a Makon Tsara na Milan.Zane-zane na dukan jerin sun bincika jigon tarihin halitta, sarari da lokaci.Dukan ma'aunin ma'adini yana sa cikin farantin tagulla na fitilar bango.Dukkanin sararin kamar duniyar sararin samaniya, tare da ma'anar iko mai ban mamaki.
Sabuwar ƙira ta Specola na kundin zane na Zanellato/Pototo jerin fitilun da aka yi da jan ƙarfe masu launin wuta.Rubutun nebula yana kawo mu cikin sararin sararin samaniya.
An nuna sababbin samfurori na Lasvit a nunin Milan, kuma baƙi sun ji hasken taurari masu haske ta hanyar kwarewa mai zurfi.
Lokacin aikawa: Nuwamba-23-2022